-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-






| Model: | WA90M5120SG/SV |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Toàn Quốc |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Kiểu lồng giặt: | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt: | 9 Kg |
| Chế độ giặt: | 6 chế độ giặt |
| Động cơ dẫn động: | Dây curoa |
| Tốc độ quay vắt: | 700 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Chiều cao: | 968 mm |
| Chiều rộng: | 601 mm |
| Chiều sâu: | 654 mm |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 41 kg |