-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-






| Model: | WA72H4000SW/SV |
| Màu sắc: | Đang cập nhật |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Toàn Quốc |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Kiểu lồng giặt: | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt: | 7.2 Kg |
| Chế độ giặt: | 6 chế độ giặt |
| Động cơ dẫn động: | Dây curoa |
| Công nghệ Inverter: | Không Inverter |
| Tốc độ quay vắt: | 680 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Lượng nước tiêu thụ: | 130 lít |
| Công suất: | 330 W |
| Kháng khuẩn – Khử mùi: | Không |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Không |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Đang cập nhật |
| Kích thước thùng: | 590x570x880 mm |
| Khối lượng thùng (kg): | 33 kg |