-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-







| Model: | T2350VS2M |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Lồng giặt | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt: | 10.5 kg |
| Tốc độ quay vắt: | 700 vòng / phút |
| Hiệu suất sử dụng điện | 8 Wh/KG |
| Inverter | Có |
| Kiểu động cơ | Truyền động dây Curoa |
| Chương trình hoạt động | 8 chương trình |
| Công nghệ giặt | Đấm nước Punch+3, Lồng giặt Turbo drum |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy | Kim loại sơn tĩnh điện |
| Chất liệu nắp máy | Kính chịu lực |
| Bảng điều khiển | Tiếng Việt nút nhấn có màn hình hiển thị |
| Số người sử dụng | Từ trên 6 người (Trên 8.5 kg) |
| Kích thước – Khối lượng | Cao 96.5 cm – Ngang 59 cm – Sâu 60.6 cm – Nặng 42 kg |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |
| Năm ra mắt | 2019 |