-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-






| Model: | SF-200XWV |
| Màu sắc: | Vàng |
| Nhà sản xuất: | Hitachi |
| Xuất xứ: | Thái Lan |
| Thời gian bảo hành: | 12 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Toàn Quốc |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Kiểu lồng giặt: | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt: | 20 kg |
| Chế độ giặt: | 11 chế độ giặt |
| Động cơ dẫn động: | Dây curoa |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Tốc độ quay vắt: | 700 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Lượng nước tiêu thụ: | 260 lít |
| Kháng khuẩn – Khử mùi: | Có kháng khuẩn |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Tự khởi động lại sau khi có điện: | Có |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Kích thước thùng: | 724x744x1158 mm |
| Khối lượng thùng (kg): | 73 kg |