-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
- Robot hút bụi Roidmi Eve Plus có 18 bộ cảm biến nhanh nhạy, trạm thu rác tự động, phân chia phòng làm việc chính xác
- Chế độ làm sạch Lau và quét và hút
- Hệ điều hành LDS thế hệ mới nhất, thông minh nhất
- Robot có khả năng vượt chướng ngại vật với độ cao 20mm
- Giao hàng toàn quốc
- Bảo hành chính hãng



| Tên sản phẩm | Robot hút bụi Roidmi Eve Plus |
| Chế độ làm sạch | Lau và quét và hút |
| Công nghệ điều hướng | LDS Slam |
| Lực hút | 2700 PA |
| Diện tích | 250 m² |
| Leo vật cản | 2cm |
| Kết nối thông minh | Google Assistant , App Mihome.. |
| Pin | 5200 mAh |
| Công suất | 50W + 850W (robot + station) |
| Chổi cạnh | 2 chổi cạnh |
| Kích thước | 350×350×98mm(robot) 358×350×175mm(station) |
| Cân nặng | 3,6kg + 2,7kg |
| Dung tích hộp bụi – hộp nước – hộp rác | 0,3L – 0,3L – 3L |