-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-








| Model: | FV1450S2B |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Lồng giặt | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt: | 10.5 kg |
| Tốc độ quay vắt: | 1400 vòng / phút |
| Hiệu suất sử dụng điện | Đang cập nhật |
| Inverter | Có |
| Kiểu động cơ | Truyền động trực tiếp bền & êm |
| Chương trình hoạt động | Đang cập nhật |
| Công nghệ giặt | Công nghệ dẫn động trực tiếp Intello DD sử dụng công nghệ trí thông minh nhân tạo để giảm hư hại quần áo, Công nghệ giặt tiết kiệm TurboWash, Giặt 6 chuyển động |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy | Thép cao cấp |
| Chất liệu nắp máy | Kính chịu lực |
| Bảng điều khiển | Song ngữ Anh – Việt |
| Số người sử dụng | Từ trên 6 người (Trên 8.5 kg) |
| Kích thước – Khối lượng | Cao 85 cm – Ngang 59.3 cm – Sâu 62 cm |
| Nơi sản xuất | Trung Quốc |
| Năm ra mắt | 2019 |