-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-





| Model: | FG1405H3W |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ: | Hàn Quốc |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Toàn Quốc |
| Loại máy giặt: | Lồng đôi |
| Kiểu lồng giặt: | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt: | 10.5 Kg |
| Khối lượng sấy: | 7 kg |
| Chế độ giặt: | 14 chế độ giặt |
| Động cơ dẫn động: | Dẫn động trực tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Tốc độ quay vắt: | 1400 vòng/phút |
| Kháng khuẩn – Khử mùi: | Có |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Kích thước sản phẩm: | 600 x 640 x 850 mm |