-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-





| Model: | FC1409D4E |
| Nhà sản xuất: | LG |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 24 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Toàn Quốc |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Kiểu lồng giặt: | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt: | 9.5 Kg |
| Khối lượng sấy: | 5 kg |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động trực tiếp |
| Tốc độ quay vắt: | 1400 vòng/phút |
| Lượng nước tiêu thụ: | 65 Lít |
| Công suất: | 140 W – 2100 W |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Kích thước sản phẩm: | 600 x 560 x 850 mm |