-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-








| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Toàn quốc |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Kiểu lồng giặt: | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt: | 8 kg |
| Chế độ giặt: | 14 chế độ giặt |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động trực tiếp và bền |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Tốc độ quay vắt: | 1400 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Khóa an toàn: | Có |
| Số người sử dụng | 4 – 5 người (7.5 – 8.5 kg) |
| Kích thước sản phẩm: | Cao 84.5 cm – Ngang 59.5 cm – Sâu 68 cm – Nặng 62 kg |