-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-






| Model: | ES-W80GV-H |
| Loại máy giặt: | Cửa trên |
| Lồng giặt | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt: | 8 kg |
| Tốc độ quay vắt: | 730 vòng/phút |
| Truyền động | Bằng dây Curoa |
| Lượng nước tiêu thụ (lít) | 172 lít |
| Bảng điều khiển | Tiếng Anh |
| Chế độ giặt | 6 chương trình giặt |
| Thiết kế lồng giặt | Lồng giặt không lỗ |
| Tính năng | Tiết kiệm nước, Hẹn giờ, Khóa trẻ em,tự động vệ sinh lồng giặt, Khử mùi kháng khuẩn, Vắt cực khô |
| Số người sử dụng | 4 – 5 người (7.5 – 8.5 Kg) |
| Chất liệu lồng giặt | Thép không gỉ |
| Trọng lượng (kg) | 33 kg |
| Xuất xứ | Indonesia |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Kích thước thùng: | 535 mm x580 mm x 963 mm |
| Năm ra mắt | Đang cập nhật |