-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-





| Model: | AQD-D1000A (W) |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | AQUA |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Toàn quốc |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Kiểu lồng giặt: | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt: | 10 kg |
| Chế độ giặt: | 16 chế độ giặt |
| Động cơ dẫn động: | Truyền động trực tiếp |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Tốc độ quay vắt: | tối đa 1400 vòng/phút |
| Chế độ giặt nhanh: | Có |
| Lượng nước tiêu thụ: | 62 lít |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Khóa an toàn: | Có |
| Cài đặt hẹn giờ: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 75 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 595 x 665 x 845 mm |