-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-




| Loại máy giặt | Cửa Trên |
| Lồng giặt | Lồng đứng |
| Khối lượng giặt | 8 kg |
| Tốc độ quay vắt | 600 vòng/phút |
| Hiệu suất sử dụng điện | 11.7 Wh/kg |
| Inverter | Có |
| Kiểu động cơ | Truyền động dây Curoa |
| Chương trình hoạt động | 11 chương trình |
| Công nghệ giặt | Công nghệ Beat Wave Wash, Giặt thẩm thấu 4 bước |
| Chất liệu lồng giặt | Thép không gỉ |
| Chất liệu vỏ máy | Kim loại sơn tĩnh điện |
| Chất liệu nắp máy | Kính chịu lực |
| Bảng điều khiển | Song ngữ Anh – Việt nhấn nút có màn hình hiển thị |
| Số người sử dụng | 4 – 5 người ( 7.5 – 8.5 kg) |
| Kích thước – khối lượng | Cao 100.5 cm – Ngang 59.5 cm – Sâu 60 cm – Nặng 34 kg |
| Nơi sản xuất | Thái Lan |
| Năm ra mắt | 2017 |