-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-






| Model: | WW80J52G0KW / SV |
| Màu sắc: | Trắng |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Năm ra mắt : | 2019 |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Toàn Quốc |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Kiểu lồng giặt: | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt: | 8 kg |
| Chế độ giặt: | 15 chế độ giặt |
| Động cơ dẫn động: | Dây curoa |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Tốc độ quay vắt: | 1200 vòng/phút |
| Chất liệu lồng giặt: | Thép không gỉ |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 63 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 850 x 600 x 550 mm |