-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-








| Model: | R-WB640VGV0 |
| Màu sắc: | Kính Đen |
| Nhà sản xuất: | Hitachi |
| Xuất xứ: | Nhật – Thái Lan |
| Năm ra mắt : | 2020 |
| Thời gian bảo hành: | 12 tháng |
| Địa điểm bảo hành: | Toàn Quốc |
| Kiểu tủ lạnh: | Ngăn đông dưới |
| Số cửa tủ: | 4 cửa |
| Dung tích tủ lạnh: | 569 |
| Dung tích ngăn đá: | 197 lít |
| Dung tích ngăn lạnh: | 372 lít |
| Chất liệu khay: | Kính chịu lực (100kg) |
| Công nghệ làm lạnh: | Inverter x Hệ thống quạt kép |
| Kháng khuẩn / Khử mùi: | Khử mùi 03 lớp (Triple Power Filter) |
| Công nghệ Inverter: | Có |
| Chất liệu bên ngoài: | Mặt trước kính; các mặt còn lại bằng thép |
| Làm đá tự động: | Có |
| Lấy nước bên ngoài: | Không |
| Chuông báo cửa: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 116 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 900 x 1840 x 720 (mm) (RxCxS) mm |
| Khối lượng thùng (kg): | 14 kg kg |