-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-
Thiết kế hiện đại với kiểu lồng giặt ngang thuộc phong cách châu Âu
Thân thiện với người dùng
Công nghệ hiện đại
Giao hàng toàn quốc










| Model: | WW85J42G0BX/SV |
| Màu sắc: | Inox đen |
| Nhà sản xuất: | Samsung |
| Xuất xứ: | Việt Nam |
| Thời gian bảo hành: | 24 Tháng |
| Loại máy giặt: | Cửa trước |
| Kiểu lồng giặt: | Lồng ngang |
| Khối lượng giặt: | 8.5 kg |
| Chế độ giặt: | 12 chế độ giặt |
| Công nghệ Inverter: | Có Inverter |
| Tốc độ quay vắt: | 1200 Vòng/Phút |
| Chế độ giặt nhanh: | 15 phút |
| Kháng khuẩn – Khử mùi: | Giặt hơi nước Steam |
| Vệ sinh lồng giặt: | Có |
| Chất liệu lồng giặt: | Kim cương |
| Khóa an toàn: | Có |
| Khối lượng sản phẩm (kg): | 61 kg |
| Kích thước sản phẩm: | 600 x 850 x 550 mm |