-
-
-
Tổng tiền thanh toán:
-









|
Khóa trẻ em |
Có |
| Bảo hành | 24 tháng |
| Chương trình hoạt động | 16 chương trình |
| Loại máy giặt | Cửa trước |
| Lồng giặt | Lồng ngang |
| Động cơ | Truyền động trực tiếp |
| Chất liệu lồng giặt | Thép không gỉ |
| Inverter | Có |
| Tốc độ quay vắt | 1400 vòng/phút |
| Chất liệu nắp máy | Kính chịu lực |
| Bảng điều khiển | Tiếng Việt nút xoay có màn hình hiển thị |
| Chất liệu vỏ máy | Kim loại sơn tĩnh điện |
| Khối lượng giặt | 8.5 Kg |
| Số người sử dụng | 4 – 5 người (7.5 – 8.5 kg) |
| Nơi sản xuất | Việt Nam |
| Kích thước (Cao x Ngang x Sâu) | Cao 85 cm – Ngang 59.5 cm – Sâu 56 cm |
| Khối lượng | Nặng 72.5 kg |
| Năm ra mắt | 2019 |
| Công nghệ giặt | Lồng giặt Pillow, Vòng đệm cửa kháng khuẩn ABT |
| Tiện ích | Giặt nước nóng, Máy chạy êm & bền, Tự làm sạch mặt trong cửa (Smart Dual Spray), Khóa trẻ em, Công nghệ Inverter – Tiết kiệm điện, Hẹn giờ giặt xong, Vắt cực khô, Chương trình giặt nhanh |